|
|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối vách ngăn nam SMPM | Người mẫu: | SSMP-JYD14 |
|---|---|---|---|
| Dải tần số: | 0,3 MHz-40GHz | Trở kháng: | 50Ω |
| Điện áp định mức: | 170V | DWV: | 500V |
| Điện trở cách điện: | ≥5000MΩ | Dây dẫn trung tâm: | Hợp kim kaval, mạ vàng |
| Dây dẫn bên ngoài: | Hợp kim kaval, mạ vàng | Mẫu: | Có sẵn, Còn hàng |
| Làm nổi bật: | Đầu nối đồng trục RF SMPM 50Ω,Đầu nối xuyên vách SMPM kín khí,Đầu nối SMPM đực 0.3MHz-40GHz |
||
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | SMPM Male Bulkhead Connector |
| Mô hình | SSMP-JYD14 |
| Phạm vi tần số | 0.3MHz-40GHz |
| Kháng trở | 50Ω |
| Điện áp định số | 170V |
| DWV | 500V |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 5000MΩ |
| Trình điều khiển trung tâm | Đồng hợp kim Kaval, bọc vàng |
| Hướng dẫn bên ngoài | Đồng hợp kim Kaval, bọc vàng |
| Dây điện cách nhiệt | thủy tinh |
Người liên hệ: Elite 3
Tel: +8613609167652