|
|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Góc phải SMP nam sang SSMP Bộ chuyển đổi nữ | Người mẫu: | SMP/SSMP-JWFK |
|---|---|---|---|
| Dải tần số: | 0,3 MHz-40GHz | Trở kháng: | 50Ω |
| Điện áp định mức: | 170V | DWV: | 500V |
| Điện trở cách điện: | ≥5000MΩ | Dây dẫn trung tâm: | Hợp kim đồng, mạ vàng |
| Dây dẫn bên ngoài: | Hợp kim đồng, mạ vàng | Mẫu: | Có sẵn, Còn hàng |
| Làm nổi bật: | Bộ chuyển đổi đồng trục RF mạ vàng 50Ω,Bộ chuyển đổi góc phải SMP sang SSMP,Bộ chuyển đổi đầu cắm sang giắc cắm RF 40GHz |
||
| Các mục | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cắm SMP góc phải vào SMPM Jack Adapter |
| Mô hình | SMP/SSMP-JWFK |
| Phạm vi tần số | 0.3MHz-40GHz |
| Kháng trở | 50Ω |
| Điện áp định số | 170v |
| DWV | 500V |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 5000MΩ |
| Trình điều khiển trung tâm | Đồng kim đồng, bọc vàng |
| Hướng dẫn bên ngoài | Đồng kim đồng, bọc vàng |
Người liên hệ: Elite 3
Tel: +8613609167652