|
|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | SSMA thẳng đến bộ chuyển đổi nữ sang nữ | Người mẫu: | SSMA-KK |
|---|---|---|---|
| Dải tần số: | 0,3 MHz-18GHz | Trở kháng: | 50Ω |
| Điện áp định mức: | 250v | DWV: | 750V |
| Điện trở cách điện: | ≥5000MΩ | Dây dẫn trung tâm: | Hợp kim đồng, mạ vàng |
| Dây dẫn bên ngoài: | Hợp kim đồng, mạ vàng | Chất cách điện: | PTFE |
| Mẫu: | Có sẵn, Còn hàng | ||
| Làm nổi bật: | SSMA female to female coaxial adapter,Mini SMA RF adapter 18GHz,straight RF coaxial connector adapter |
||
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bộ chuyển đổi SSMA cái sang cái thẳng |
| Mẫu mã |
SSMA-KK
|
| Dải tần số | 0.3MHz-18GHz |
| Trở kháng | 50Ω |
| Điện áp định mức | 250v |
| Điện áp chịu đựng | 750V |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ |
| Dây dẫn trung tâm | Hợp kim đồng, mạ vàng |
| Dây dẫn ngoài | Hợp kim đồng, mạ vàng |
| Chất cách điện | PTFE |
Kích thước nhỏ gọn với băng thông tần số rộng Các đầu nối dòng SSMA được thiết kế nhỏ gọn, chỉ bằng khoảng 70% kích thước của các đầu nối SMA truyền thống, lý tưởng cho các ứng dụng có không gian hạn chế. Mặc dù có kích thước nhỏ hơn, các đầu nối này hỗ trợ băng thông tần số rộng, đảm bảo hiệu suất mạnh mẽ trên nhiều tần số khác nhau.
Người liên hệ: Elite 3
Tel: +8613609167652