|
|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | SSMA SSMA SSMA TO | Người mẫu: | SSMA-JJ |
|---|---|---|---|
| Dải tần số: | 0,3 MHz-18GHz | Trở kháng: | 50Ω |
| Điện áp định mức: | 250v | DWV: | 750V |
| Điện trở cách điện: | ≥5000MΩ | Dây dẫn trung tâm: | Hợp kim đồng, mạ vàng |
| Dây dẫn bên ngoài: | Hợp kim đồng, mạ vàng | Vít-sleeve: | thép không gỉ |
| Chất cách điện: | PTFE | Mẫu: | Có sẵn, Còn hàng |
| Làm nổi bật: | SSMA male plug RF adapter,Mini SMA coaxial adapter 18GHz,SSMA RF connector with warranty |
||
| Các mục | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đúng SSMA Đàn ông để Đàn ông Adapter |
| Mô hình |
SSMA-JJ
|
| Phạm vi tần số | 0.3MHz-18GHz |
| Kháng trở | 50Ω |
| Điện áp định số | 250v |
| DWV | 750V |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 5000MΩ |
| Trình điều khiển trung tâm | Đồng kim đồng, bọc vàng |
| Hướng dẫn bên ngoài | Đồng kim đồng, bọc vàng |
| Máy cách nhiệt | PTFE |
Kích thước nhỏ gọn với băng thông tần số rộngCác đầu nối dòng SSMA được thiết kế để nhỏ gọn, khoảng 70% kích thước của đầu nối SMA truyền thống, làm cho chúng lý tưởng cho các ứng dụng có không gian hạn chế.các đầu nối này hỗ trợ một băng thông tần số rộng, đảm bảo hiệu suất mạnh mẽ trên các tần số khác nhau.
Người liên hệ: Elite 3
Tel: +8613609167652