|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| mạ: | Vàng mạ | Giấy chứng nhận: | ROHS ISO-9001-2015 |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | Kovar 4J29 | Ghim: | Pin đơn |
| Thủy tinh: | 7052.7070, DM308 | Ẩn dật: | <1.01325 x 10E-08 std.cc/s |
| bưu kiện: | Thủy tinh đến hải cẩu kim loại | Hình dạng: | Kính thiêu kết với con dấu kim loại Kovar |
| Hàng hiệu: | ELT(Elite) | Kích cỡ: | có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn |
| Làm nổi bật: | 50Ohm RF Single Pin Header,M2516-71 Đầu pin đơn |
||
Chi tiết củaM2516-71:
| Tên sản phẩm | Kính hermetic để kim loại niêm phong |
| Kháng trở | 50 Ohm RF |
| Loại | 1 chân |
| Dòng | 1 hàng |
| Màu sắc | Bọc bằng vàng |
| Khung và vật liệu kim | Kovar 4J29 |
|
Vật liệu thủy tinh
Màu kính
|
Loại 7050 hoặc 7070 hoặc DM308
Xanh hoặc trắng
|
| Phạm vi tần số | DC-18GHz |
| VSWR | 1.35 |
| Chống điện áp | ≥ 500V |
|
Hermecity Tỷ lệ rò rỉ |
< 1.01325 X 10-3Pa*cm3/s |
| Kháng cách nhiệt | ≥2000MΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -65°C~+260°C |
Đặc điểm:
- Cỡ nhỏ.
- nhẹ
- Hết thấm.
-Chất lượng ổn định vàđộ tin cậy cao
-Điều dẫn bên trong: Lớp dây vàng, hàn và phương pháp kết hợp để lựa chọn
Ứng dụng:
Phạm vi ứng dụng rộng của các gói điện tử, vệ tinh, radar và khác trong quân sự, điện tử máy bay, hàng không vũ trụ và ô tô.
Hình ảnh chi tiết củaM2516-71
![]()
Danh mục-Glass-to-Metal Hermetic Seals.pdf
Kính hermetic để kim loại niêm phong RF / DC Feedthroughs /Multi-pin Headers/Bộ kết nốicòn được gọi làMáy cách nhiệt thủy tinhChúng chủ yếu được sử dụng để truyền tín hiệu vi sóng, tín hiệu điện và tín hiệu điều khiển giữa các mô-đun và các mô-đun, mô-đun và các thành phần có yêu cầu niêm phong khí.Chúng là một trong những thành phần quan trọng nhất trong các thành phần niêm phong.
Kính có hằng số điện bao bọc thấp và mất điện bao bọc thấp được sử dụng làm vật liệu cách điện và hỗ trợ.Hợp kim KovarĐường dẫn trung tâm có nhiều kiểu kết thúc như liên kết dây vàng, hàn và kết hợp vvMáy cách nhiệt thủy tinh nhỏ, nhẹ, kín, đáng tin cậy cao và đã được phổ biến rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất điện tử trong những năm gần đây.
![]()
Danh sách sản phẩm:
| 50Ω RF đơn chân JM Series | Chọn đệm và kết nối |
| 50Ω RF Single-pin JM Series tiêu chuẩn | Chọn đệm và kết nối |
| 50Ω RF Single-pin JM Non-Standard Series | Chọn đệm và kết nối |
| DC đơn chân JK Series | Lựa chọn hàn và liên kết |
| DC đơn chân JK Series tiêu chuẩn | Lựa chọn hàn và liên kết |
| DC Đơn chân JK Series không chuẩn | Lựa chọn hàn và kết nối đầu đinh |
|
Multi-pin Header JMC Series
|
1-9 chân với 1-3 hàng lựa chọn |
| Kích thước tùy chỉnh |
Phạm vi rộng |
Lưu ý:
Chúng tôi có hơn 100.000 loạiMáy kết nối niêm phong thủy tinh để kim loại,nếu kết nối bạn đang sử dụng không được tìm thấy, vui lòng liên hệ với chúng tôi với chi tiết của bạn.
![]()
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652