|
|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối microstrip nữ vách ngăn RA | Người mẫu: | SSMA-KYWHD |
|---|---|---|---|
| Dải tần số: | 0,3 MHz-18GHz | Trở kháng: | 50Ω |
| Điện áp định mức: | 250v | DWV: | 750V |
| Điện trở cách điện: | ≥5000MΩ | Dây dẫn trung tâm: | Hợp kim đồng, mạ vàng |
| Dây dẫn bên ngoài: | Hợp kim đồng, mạ vàng | Phương pháp gắn kết: | Vách ngăn, 4 chân mặc dù có lỗ hàn |
| Chất cách điện: | PTFE | ||
| Làm nổi bật: | Đầu nối RF SSMA Mini SMA Cái,Đầu nối RF SSMA Giắc cắm,Đầu nối RF 4 Chân xuyên lỗ |
||
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đầu nối PCB gắn vách ngăn góc vuông SSMA cái |
| Mẫu mã |
SSMA-KYWHD
|
| Dải tần số | 0.3MHz-18GHz |
| Trở kháng | 50Ω |
| Điện áp định mức | 250v |
| Điện áp chịu đựng | 750V |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ |
| Dẫn trung tâm | Hợp kim đồng, mạ vàng |
| Dẫn ngoài | Hợp kim đồng, mạ vàng |
| Phương pháp lắp đặt | Gắn vách ngăn, hàn xuyên lỗ 4 chân |
| Chất cách điện | PTFE |
![]()
Người liên hệ: Elite 3
Tel: +8613609167652