|
|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối microstrip nữ SSMA | Người mẫu: | SSMA-KFD14 |
|---|---|---|---|
| Dải tần số: | 0,3 MHz-18GHz | Trở kháng: | 50Ω |
| Điện áp định mức: | 250v | DWV: | 750V |
| Điện trở cách điện: | ≥5000MΩ | Dây dẫn trung tâm: | Hợp kim đồng, mạ vàng |
| Dây dẫn bên ngoài: | Hợp kim đồng, mạ vàng | Phương pháp gắn kết: | Mặt bích 4 lỗ |
| Chất cách điện: | PTFE | Ghi chú: | Microstrip với cốc hàn |
| Mẫu: | Còn hàng, có sẵn | ||
| Làm nổi bật: | Bộ kết nối đồng trục RF Microstrip,Máy kết nối đồng trục RF Cup Solder |
||
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Đầu nối Microstrip SSMA cái |
| Mẫu mã | SSMA-KFD14 |
| Dải tần số | 0.3MHz-18GHz |
| Trở kháng | 50Ω |
| Điện áp định mức | 250v |
| DWV | 750V |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ |
| Dây dẫn trung tâm | Hợp kim đồng, mạ vàng |
| Dây dẫn ngoài | Hợp kim đồng, mạ vàng |
| Phương pháp lắp đặt | Gắn mặt bích 4 lỗ |
| Chất cách điện | PTFE |
| Mẫu thử | Còn hàng, có sẵn |
![]()
Mẫu khác có cốc hàn
Đầu nối cáp đồng trục RF SSMA 4 lỗ gắn mặt bích Microstrip với cốc hàn Kích thước
![]()
Đầu nối cáp đồng trục RF SSMA 2 lỗ gắn mặt bích Microstrip với cốc hàn Kích thước
![]()
Lưu ý: Microstrip với cốc hàn.
Người liên hệ: Elite 3
Tel: +8613609167652