|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | đầu nối RF | mạ: | Vàng mạ |
|---|---|---|---|
| Trở kháng: | 50Ω | Giấy chứng nhận: | CE ROHS |
| Điện môi: | PTFE | Kiểu: | đầu nối RF |
| Phong cách: | Góc phải | Vật liệu: | Thau |
| Làm nổi bật: | Đầu nối nữ SMA 50 Ohm,Đầu nối nữ SMA 90 độ,Đầu nối đồng trục 50 Ohm 90 độ |
||
50 Ohm SMA nữ ăng-ten 90 độ kết nối đồng trục
TYPE SMA là một loại kết nối đồng trục RF được áp dụng rộng rãi, với sự ghép nối sợi nhỏ. Khả năng cản là 50 ohm.Hiệu suất tuyệt vờiChúng được sử dụng để kết nối với cáp RF hoặc đường dây vi sóng trong mạch RF của hệ thống WLAN, chương trình điều khiển, thiết bị vi sóng và hệ thống truyền thông kỹ thuật số.Tần số có thể lên đến 18GHz bằng cách sử dụng cáp bán cứng hoặc cáp bán mềm.
Chi tiết:
| Giao diện theo | IEC60169-15 |
| Kháng trở | 50Ω |
| Phạm vi tần số | DC đến 18GHz |
| Mất tích nhập | ≤0,30dB |
| VSWR | ≤1,2 ((DC-6GHz) |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 5000MΩ |
| Phản kháng trung tâm liên lạc | ≤3mΩ |
| Chống tiếp xúc bên ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Phạm vi nhiệt độ | -65-+165°C |
| Đèn điện đệm | PTFE |
Sơ vẽ chi tiết
![]()
| Mô hình số. | Mô tả | Lưu ý |
| SMA-KWFD4 | SMA phụ nữ góc phải kết nối |
Ứng dụng:
- Không dây.
- Ống sóng
- Hàng không vũ trụ
- băng thông rộng.
- Thiết bị
- Các ăng-ten phased array
- Kết nối giữa các máy bay
Danh mục sản phẩm:
| Bộ điều hợp RF |
| Hướng dẫn sóng đến bộ điều chỉnh đồng trục |
| Các niêm phong hermetic thủy tinh-kim loại |
| Bộ kết nối dòng J30J |
| Các khớp quay vi sóng |
| Các bộ sưu tập cáp RF |
| Bộ kết nối RF SMA/SSMA |
| Bộ kết nối RF SMP/SSMP |
| MCX/MMCX RF Connector |
| Bộ kết nối RF TNC |
| N Type RF Connector |
| Bộ kết nối RF BNC |
| Máy kết nối sóng milimet (mm, 2.92mm) |
Lưu ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loạiAdapter,nếu các kết nối bạn đang sử dụng không được tìm thấy, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi với chi tiết của bạnLs..
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652