|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | đầu nối RF | mạ: | Vàng mạ |
|---|---|---|---|
| Trở kháng: | 50Ω | Giấy chứng nhận: | CE ROHS |
| Điện môi: | PTFE | Người mẫu: | SMA-KWFD |
| Kiểu: | đầu nối RF | Phong cách: | Góc phải |
| Vật liệu: | Thau | ||
| Làm nổi bật: | Bộ chuyển đổi RF SMA nữ 50 Ohm,đầu nối vòm góc phải SMA,Bộ điều hợp SMA 4 lỗ |
||
50Ohm phụ nữ ổ cắm 4 lỗ Flange góc phải SMA kết nối
TYPE SMA là một loại kết nối đồng trục RF được áp dụng rộng rãi, với sự ghép nối sợi nhỏ. Khả năng cản là 50 ohm.Hiệu suất tuyệt vờiChúng được sử dụng để kết nối với cáp RF hoặc đường dây vi sóng trong mạch RF của hệ thống WLAN, chương trình điều khiển, thiết bị vi sóng và hệ thống truyền thông kỹ thuật số.Tần số có thể lên đến 18GHz bằng cách sử dụng cáp bán cứng hoặc cáp bán mềm.
Chi tiết:
| Giao diện theo | IEC60169-15 |
| Kháng trở | 50Ω |
| Phạm vi tần số | DC đến 18GHz |
| Mất tích nhập | ≤0,30dB |
| VSWR | ≤1,2 ((DC-6GHz) |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 5000MΩ |
| Phản kháng trung tâm liên lạc | ≤3mΩ |
| Chống tiếp xúc bên ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Phạm vi nhiệt độ | -65-+165°C |
| Đèn điện đệm | PTFE |
Sơ vẽ chi tiết
![]()
Ngoài ra còn có các đầu nối RF SMA khác:
![]()
Ứng dụng:
- Không dây.
- Ống sóng
- băng thông rộng.
- Thiết bị
- Các ăng-ten phased array
- Kết nối giữa các máy bay
Danh mục sản phẩm:
| Bộ điều hợp RF |
| Hướng dẫn sóng đến bộ điều chỉnh đồng trục |
| Các niêm phong hermetic thủy tinh-kim loại |
| Bộ kết nối dòng J30J |
| Các khớp quay vi sóng |
| Các bộ sưu tập cáp RF |
| Bộ kết nối RF SMA/SSMA |
| Bộ kết nối RF SMP/SSMP |
| MCX/MMCX RF Connector |
| Bộ kết nối RF TNC |
| N Type RF Connector |
| Bộ kết nối RF BNCCác bộ kết nối sóng milimét (2.4mm, 2.92mm) |
Lưu ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loạiAdapter,nếu các kết nối bạn đang sử dụng không được tìm thấy, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi với chi tiết của bạnLs..
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652