|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối đồng trục SMA RF | mạ: | Vàng mạ |
|---|---|---|---|
| Trở kháng: | 50Ω | Tính thường xuyên: | DC~18GHz |
| Độ bền: | 500 chu kỳ | Ứng dụng: | RF, Satcom/ăng-ten/Âm thanh |
| Vật liệu: | Thau | Giấy chứng nhận: | ROHS, ISO-9001-2015 |
| VSWR: | 1,3 | ||
| Làm nổi bật: | Đầu nối SMA RF gắn mặt bích,Bộ kết nối RF SMA nữ,2 lỗ SMA kết nối RoHS |
||
Bộ kết nối RF SMA hiệu suất cao:
1Các đầu nối SMA RF có sẵn trong kết nối nhanh, đẩy hoặc giao diện tiêu chuẩn, phiên bản thẳng, 90 độ cũng như cấu hình bảng ngăn chắn hoặc 4 lỗ.
2. SMA RF kết nối là chất lượng cao và kết hợp nhanh bằng cách chỉ cần vít hai kết nối với nhau mà không cần hàn hoặc crimping.
3Các đầu nối điện SMA được sử dụng rộng rãi cho lò vi sóng, ăng-ten và thiết bị thử nghiệm v.v.
4Kết nối RF SMA là kết nối đồng trục RF nối dây với kích thước nhỏ, chống rung và tần số rộng lên đến 18 GHz (các kết nối RF SMA của chúng tôi có thể là 20 GHz).
Đặc điểm chính của đầu nối RF SMA:
| Phạm vi tần số lên đến 18GHz Máy kết nối đồng trục siêu nhỏ |
| Sử dụng giao diện luồng |
| Có sẵn bằng cách thụ động hoặc mạ vàng |
| Các tùy chọn vật liệu đồng và thép không gỉ |
| Một loạt các định hướng và kết thúc PCB |
| Có sẵn trong phiên bản góc thẳng hoặc góc phải |
| Với bảng 2 lỗ, bảng 4 lỗ hoặc tùy chọn không gắn. |
| Phạm vi rộng với các biến thể nam, nữ và adapter. |
| Phù hợp với RoHS |
![]()
![]()
Chi tiết:
| Giao diện theo | IEC60169-15 |
| Kháng trở | 50Ω |
| Phạm vi tần số | DC đến 18GHz |
| Mất tích nhập | ≤0,30dB |
| VSWR | ≤1,2 ((DC-6GHz) |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 5000MΩ |
| Phản kháng trung tâm liên lạc | ≤3mΩ |
| Chống tiếp xúc bên ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Phạm vi nhiệt độ | -65-+165°C |
| Đèn điện đệm | PTFE |
Chi tiết hơn vềJack Phụ nữ 2 lỗ Flange Mount SMA RF Coaxial Connectors:
Ứng dụng:
Kích thước giao diện:
![]()
Lưu ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loạiBộ kết nối SMA, nếu đầu nối bạn đang sử dụng không được tìm thấy, vui lòng liên hệ với chúng tôi với chi tiết của bạn.
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652