|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối đồng trục SMA RF | mạ: | Vàng mạ |
|---|---|---|---|
| Trở kháng: | 50Ω | Tính thường xuyên: | DC~18GHz |
| Độ bền: | 500 chu kỳ | Ứng dụng: | RF, Satcom/ăng-ten/Âm thanh |
| Vật liệu: | Thau | Giấy chứng nhận: | ROHS, ISO-9001-2015 |
| Làm nổi bật: | 2 lỗ mặt dây chuyền gắn SMA,Bộ kết nối nữ SMA RF 50Ohm,dây kết nối RF phụ nữ |
||
Đầu nối RF SMA hiệu suất cao:
1. Đầu nối RF SMA có sẵn ở các loại kết nối nhanh, nhấn hoặc giao diện tiêu chuẩn, các phiên bản thẳng, 90 độ, cũng như cấu hình gắn vách hoặc mặt bích 4 lỗ.
2. Đầu nối RF SMA có chất lượng cao và kết hợp nhanh chóng bằng cách đơn giản vặn hai đầu nối lại với nhau, không cần hàn hoặc bấm.
3. Đầu nối điện SMA được sử dụng rộng rãi cho các thiết bị vi sóng, ăng-ten và thiết bị kiểm tra, v.v.
4. Đầu nối RF SMA là đầu nối đồng trục RF ghép ren với kích thước thu nhỏ, chống rung và dải tần rộng lên đến 18 GHz (Đầu nối RF SMA của chúng tôi có thể lên đến 20 GHz).
![]()
Các tính năng chính của đầu nối RF SMA:
| Dải tần lên đến 18GHz Đầu nối đồng trục siêu nhỏ |
| Sử dụng giao diện ren |
| Có sẵn lớp thụ động hóa hoặc mạ vàng |
| Tùy chọn vật liệu đồng thau và thép không gỉ |
| Nhiều loại hướng và đầu nối PCB |
| Có sẵn ở các phiên bản thẳng hoặc góc vuông |
| Với các tùy chọn gắn vách, mặt bích 2 lỗ, mặt bích 4 lỗ hoặc không gắn. |
| Phạm vi rộng với các biến thể đực, cái và bộ chuyển đổi. |
| Tuân thủ RoHS |
Thông số kỹ thuật:
| Giao diện theo | IEC60169-15 |
| Trở kháng | 50Ω |
| Dải tần số | DC đến 18GHz |
| Suy hao chèn | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.2(DC-6GHz) |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ |
| Điện trở tiếp xúc trung tâm | ≤3mΩ |
| Điện trở tiếp xúc ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ ghép nối | ≥500 |
| Phạm vi nhiệt độ | -65-+165℃ |
| Chất điện môi | PTFE |
![]()
![]()
Chi tiết hơn về
Đầu nối đồng trục RF SMA Female 2 lỗ gắn mặt bích :
(Đơn vị:mm)
![]()
Ứng dụng:
LƯU Ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loại Đầu nối SMA, nếu không tìm thấy đầu nối bạn đang sử dụng, vui lòng liên hệ với chúng tôi với thông tin chi tiết của bạn.
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652