|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối RF SMA | mạ: | Vàng |
|---|---|---|---|
| VSWR: | 1,3 | Kiểu lắp: | Mặt bích |
| Điện áp làm việc: | 335V r.m.s ở mực nước biển | Dải tần số: | DC đến 18GHz |
| Thân hình: | Thau | Giới tính: | Jack/Nữ |
| Làm nổi bật: | Đầu nối đồng trục RF nữ thẳng,Đầu nối đồng trục RF SMA 335V,Đầu nối RF SMA bằng đồng thau |
||
Vàng mạ đồng 2 lỗ Flange Mount thẳng RF đồng trụcJack.Bộ kết nối
1Các đầu nối 50 ohm SMA là các đơn vị bán chính xác cung cấp hiệu suất điện tuyệt vời từ DC đến 20 GHz và độ bền cơ học xuất sắc.
2Bộ kết nối RF SMA là các bộ kết nối đồng trục RF nối sợi với kích thước thu nhỏ, chống rung và phạm vi tần số rộng lên đến 18 GHz
3Các đầu nối RF.SMA có sẵn trong kết nối nhanh, nhấn vào hoặc giao diện tiêu chuẩn, trực tiếp, phiên bản 90 độ, cũng như cấu hình bảng ngăn chắn hoặc 4 lỗ.
4Các đầu nối.SMA có thể được ghép với tất cả các đầu nối đáp ứng các đường kính ghép thông số kỹ thuật này bất kể nhà sản xuất.
![]()
Thông số kỹ thuật của đầu nối SMA Rf:
| Giao diện theo | IEC60169-15 |
| Kháng trở | 50Ω |
| Phạm vi tần số | DC đến 18GHz |
| Mất tích nhập | ≤0,30dB |
| VSWR | ≤1,2 ((DC-6GHz) |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 5000MΩ |
| Phản kháng trung tâm liên lạc | ≤3mΩ |
| Chống tiếp xúc bên ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Phạm vi nhiệt độ | -65-+165°C |
Bản vẽ phác thảo của các đầu nối SMA RF Coax:
![]()
| Mô hình số. | L | L1 | D | D1 | D2 | Lưu ý |
| SMA-KFD 193 | 4 | 1.5 | 0.5*0.2 | 4 | 2.2 | Mặt phẳng của đầu cuối được ngang ngang với mặt dài của sườn |
| SMA-KFD524 | 5 | 2.5 | 0.5*0.2 | 4 | 2.6 | |
| SMA-KFD773 | 4 | 4 | φ1,3*0.2 | 5.2 | 2.2 | |
| SMA-KFD1207 | 3.5 | 5 | 0.5*0.2 | 4.1 | 2.6 |
Các đặc điểm vật liệu và cơ học:
| Tính chất vật liệu và cơ khí | ||
| Trình điều khiển trung tâm | Nam giới | Đồng vàng mạ |
| Đàn bà | Sn-P Đồng vàng mạ | |
| Giao tiếp đàn hồi | Beryllium đồng Nickel tráng | |
| Vỏ và các bộ phận kim loại khác | Đồng Nickel bọc | |
| Chất thụ động không gỉ | ||
| Lưỡi khoăn | Đồng Nickel bọc | |
| Động lực thắt kết nối | 0.79-1.13N.m | |
| Độ bền | 500 chu kỳ | |
| Nhẫn niêm phong | Cao su silicone | |
| Máy cách nhiệt | PTFE | |
Đặc điểm chính:
Ứng dụng
Danh mục sản phẩm:
| Bộ điều hợp RF |
| Bộ kết nối RF SMA/SSMA |
| Bộ kết nối RF SMP/SSMP |
| Bộ kết nối RF TNC |
| N Type RF Connector |
| MCX/MMCX RF Connector |
| Bộ kết nối RF BNCCác bộ kết nối sóng milimét (2.4mm, 2.92mm) |
| Các bộ sưu tập cáp RF |
| Hướng dẫn sóng đến bộ điều chỉnh đồng trục |
| Các niêm phong hermetic thủy tinh-kim loại |
| Bộ kết nối dòng J30J |
| Các khớp quay vi sóng |
Các sản phẩm liên quan:
1) Các đầu nối RF nữ SMA kín kín
![]()
| Mô hình số. | Lưu ý |
| SMA ((M) -KFD | Chất lỏng |
2) Phụ nữ Bulkheaf góc phải Solder Mount SMA Connector
![]()
| Mô hình số. | L | Lưu ý |
| SMA-KYWHD | 14.8 | |
| SMA-KYWHD1 | 13.5 |
Lưu ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loạiBộ kết nối SMA, nếu đầu nối bạn đang sử dụng không được tìm thấy, vui lòng liên hệ với chúng tôi với chi tiết của bạn.
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652