|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Mục: | Đầu nối RF SMA | mạ: | thụ động |
|---|---|---|---|
| Giới tính: | Nữ giới | Trở kháng: | 50Ω |
| Tính thường xuyên: | DC~18GHz | Trọn đời: | 500 chu kỳ |
| Thân hình: | Thau | Ứng dụng: | Âm thanh/Video/Lò vi sóng |
| Làm nổi bật: | Đầu nối RF SMA gắn vách ngăn,Đầu nối RF SMA cái,Đầu nối SMA RF 50 Ohm |
||
1. Đầu nối SMA có thể được ghép nối với tất cả các đầu nối đáp ứng đường kính ghép nối theo thông số kỹ thuật này bất kể nhà sản xuất.
2. Đầu nối SMA 50 ohm là các đơn vị bán chính xác, cung cấp hiệu suất điện tuyệt vời từ DC đến 20 GHz và độ bền cơ học vượt trội.
3. SMA là loại đầu nối cáp đồng trục RF được sử dụng rộng rãi nhất trong các lĩnh vực truyền thông vi sóng và thiết bị đo vi sóng khác nhau.
![]()
Thông số kỹ thuật của đầu nối SMA RF:
| Giao diện theo | IEC60169-15 |
| Trở kháng | 50Ω |
| Dải tần số | DC đến 18GHz |
| Suy hao chèn | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.2(DC-6GHz) |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ |
| Điện trở tiếp xúc trung tâm | ≤3mΩ |
| Điện trở tiếp xúc ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ ghép nối | ≥500 |
| Dải nhiệt độ | -65-+165℃ |
| Chất điện môi | PTFE |
Các tính năng chính:
Danh mục sản phẩm:
| Bộ chuyển đổi RF |
| Đầu nối SMA RF |
| Đầu nối SSMP RF |
| Đầu nối TNC RF |
| Đầu nối loại N RF |
| Đầu nối MCX/MMCX RF |
| Đầu nối sóng milimet (2.4mm, 2.92mm) |
| Bộ cáp RF |
| Bộ chuyển đổi sóng dẫn sang đồng trục |
| Niêm phong kín khí thủy tinh-kim loại |
| Đầu nối dòng J30J |
| Khớp nối quay vi sóng |
Ứng dụng:
Chi tiết đóng gói:
* Thùng carton xuất khẩu tiêu chuẩn
* Theo yêu cầu của khách hàng
Kích thước giao diện:
![]()
Sản phẩm liên quan
1. Đầu nối SMA RF đực gắn ren trên vách ngăn
![]()
| Số hiệu mẫu | Ghi chú |
| SMA-JYDG | Vỏ thép không gỉ |
2. Đầu nối SMA RF đực gắn ren trên vách ngăn
![]()
| Số hiệu mẫu | Ghi chú |
| SMA-JYD1G | Vỏ thép không gỉ |
LƯU Ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loạiĐầu nối SMA, nếu không tìm thấy đầu nối bạn đang sử dụng, vui lòng liên hệ với chúng tôi với thông tin chi tiết của bạn.
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652