|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Mục: | Đầu nối RF SMA | mạ: | Mạ vàng |
|---|---|---|---|
| Giới tính: | Nam giới | Trở kháng: | 50Ω |
| Tính thường xuyên: | DC~18GHz | Tuổi thọ: | 500 chu kỳ |
| Vật liệu cơ thể: | Thau | Ứng dụng: | Âm thanh/Video/Lò vi sóng |
| Làm nổi bật: | Đồng SMA RF cột kết nối dây chuyền,4 lỗ SMA kết nối đồng trục,SMA cắm RF kết nối đồng |
||
1Các đầu nối.SMA có thể được ghép với tất cả các đầu nối đáp ứng các đường kính ghép thông số kỹ thuật này bất kể nhà sản xuất.
2Các đầu nối 50 ohm SMA là các đơn vị bán chính xác cung cấp hiệu suất điện tuyệt vời từ DC đến 20 GHz và độ bền cơ học xuất sắc.
3.SMA là các đầu nối đồng trục RF được sử dụng rộng rãi nhất trong các lĩnh vực khác nhau của truyền thông vi sóng và thiết bị đo vi sóng.
Đặc điểm:
Thông số kỹ thuật của đầu nối SMA Rf:
| Giao diện theo | IEC60169-15 |
| Kháng trở | 50Ω |
| Phạm vi tần số | DC đến 18GHz |
| Mất tích nhập | ≤0,30dB |
| VSWR | ≤1,2 ((DC-6GHz) |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 5000MΩ |
| Phản kháng trung tâm liên lạc | ≤3mΩ |
| Chống tiếp xúc bên ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Phạm vi nhiệt độ | -65-+165°C |
| Đèn điện đệm | PTFE |
Bản vẽ phác thảo của các đầu nối SMA RF Coax:
![]()
![]()
![]()
| Mô hình số. | L | L1 | D | D1 | D2 | Lưu ý |
| SMA-JFD5 | 4 | 0 | 2.6 | 0.2 slot | 6 | khe cắm song song với mặt vòm |
| SMA-JFD109 | 1 | 1 | 2.2 | 0.2 slot | 7 | khe cắm song song với mặt vòm |
| SMA-JFD128 | 3.8 | 0 | 5.6 | 0.2 slot | 6 | khe cắm song song với mặt vòm |
Các đặc điểm vật liệu và cơ học:
| Tính chất vật liệu và cơ khí | ||
| Trình điều khiển trung tâm | Nam giới | Đồng vàng mạ |
| Đàn bà | Sn-P Đồng vàng mạ | |
| Giao tiếp đàn hồi | Beryllium đồng Nickel tráng | |
| Vỏ và các bộ phận kim loại khác | Đồng Nickel bọc | |
| Chất thụ động không gỉ | ||
| Lưỡi khoăn | Đồng Nickel bọc | |
| Động lực thắt kết nối | 0.79-1.13N.m | |
| Độ bền | 500 chu kỳ | |
| Nhẫn niêm phong | Cao su silicone | |
| Máy cách nhiệt | PTFE | |
Ứng dụng:
Kích thước giao diện:
![]()
Sản phẩm tương tự:
1. Male Flange Mount SMA RF Connector
![]()
2.BrassMáy kết nối SMA RF
![]()
| Mô hình số. | L | L1 | L2 | D | D1 | D2 |
| SMA-JFD152 | 19.9max | 4 | 1.5 | 0.8 | 4.1 | 2.2 |
| SMA-JFD154 | 18.9max | 3 | 1 | 0.5 | 4 | 2.6 |
| SMA-JFD157 | 22.2max | 3 | 2 | 0.5 | 4 | 2.2 |
| SMA-JFD189 | 19.9max | 4 | 1.5 | 0.5*0.2 | 4 | 2.2 |
3.ĐồngĐàn ông 4 lỗ Flange Mount SMA RF Connector
![]()
| Mô hình số. | L | Lưu ý |
| SMA-JFD12 | 10 | |
| SMA-JFD120 | 8.7 |
4. Stainless Steel Male SMA Plug RF Coax Connector
![]()
| Mô hình số. | Lưu ý |
| SMA-JFD106G | Nhà thép không gỉ |
Lưu ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loạiBộ kết nối SMA, nếu đầu nối bạn đang sử dụng không được tìm thấy, vui lòng liên hệ với chúng tôi với chi tiết của bạn.
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652