|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Mục: | Đầu nối RF SMA | mạ: | Mạ vàng |
|---|---|---|---|
| Giới tính: | Nữ giới | Trở kháng: | 50Ω |
| Tính thường xuyên: | DC~18GHz | Trọn đời: | 500 chu kỳ |
| Thân hình: | Thau | Ứng dụng: | Âm thanh/Video/Lò vi sóng |
| Làm nổi bật: | Đầu nối RF sma 18GHz,kết nối SMA bốn lỗ,Bộ kết nối RF gắn trên bảng 50Ω |
||
Dòng SMA là đầu nối đồng trục RF thu nhỏ. Nó có đặc điểm là kích thước nhỏ, băng thông tốt và hiệu suất điện tuyệt vời.
SMA là đầu nối đồng trục RF được sử dụng rộng rãi nhất trong thiết bị đo lường và truyền thông vi sóng. Đầu nối hiệu suất cao do công ty chúng tôi phát triển có thể đạt tới 20GHz.
Kích thước giao diện:
![]()
Các tính năng chính:
Thông số kỹ thuật của đầu nối RF SMA:
| Giao diện theo | IEC60169-15 |
| Trở kháng | 50Ω |
| Dải tần số | DC đến 18GHz |
| Tổn hao chèn | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.3 |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ |
| Điện trở tiếp xúc trung tâm | ≤3mΩ |
| Điện trở tiếp xúc ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ ghép nối | ≥500 |
| Phạm vi nhiệt độ | -65-+165℃ |
| Điện môi | PTFE |
Chi tiết hơn về đầu nối cáp đồng trục RF SMA:
![]()
![]()
| Mã sản phẩm | L | L1 | D | D1 | D2 | Ghi chú |
| SMA-KFD1308 | 11.7 | 13.1 | 2.6 | 1.3 | 4.1 | |
| SMA-KFD1318 | 7 | 17 | 2.6 | 1.3 | 4.1 | |
| SMA-KFD1367 | 5 | 11 | 2.6 | 1.3 | 4.1 | |
| SMA-KFD1393 | 8.4 | 9.4 | 2.6 | 1.3 | 4.1 | |
| SMA(S)-KFD1414 | 23.9 | 27 | 2.6 | 1.3 | 4.1 | Chống nước |
Danh mục sản phẩm:
| Bộ chuyển đổi RF |
| Đầu nối RF SMA |
| Đầu nối RF SSMP |
| Đầu nối RF TNC |
| Đầu nối RF loại N |
| Đầu nối RF MCX/MMCX |
| Đầu nối sóng milimet (2.4mm, 2.92mm) |
| Cáp RF lắp ráp |
| Bộ chuyển đổi sóng dẫn sang đồng trục |
| Niêm phong kín khí thủy tinh-kim loại |
| Đầu nối dòng J30J |
| Khớp nối quay vi sóng |
Ứng dụng:
Sản phẩm liên quan
1. Đầu nối RF SMA cái gắn vách ngăn cho PCB
![]()
2. Đầu nối cáp đồng trục RF SMA 4 lỗ gắn mặt bích góc vuông
![]()
| Mã sản phẩm | L | L1 | L2 | D | Ghi chú |
| SMA-KWFD | 29 | 15 | 2.9 | 1.3 | |
| SMA-KWFD8 | 15.1 | 3 | 1 | 1.3 | |
| SMA-KWFD103 | 22.4 | 5.4 | 5.7 | 1.3 | |
| SMA-KWFD113 | 34 | 20 | 2.9 | 1.3 | |
| SMA-KWFD118 | 20.1 | 4.8 | 4.2 | 1.3 | |
| SMA-KWFD120 | 16.1 | 4 | 1 | 1.3 | |
| SMA-KWFD122 | 17.4 | 2.3 | 4 | 1.3 |
3. Đầu nối RF SMA đực gắn mặt bích 2 lỗ bằng đồng thau
![]()
| Mã sản phẩm | L | L1 | D | Ghi chú |
| SMA-JFD153G | 13.2 tối đa | 1.5 | 0.8 | Vỏ thép không gỉ |
| SMA-JFD172 | 13.2 tối đa | 3 | 1.3 | |
| SMA-JFD173 | 17.2 tối đa | 3 | 1.3 |
LƯU Ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loại Đầu nối SMA, nếu không tìm thấy đầu nối bạn đang sử dụng, vui lòng liên hệ với chúng tôi với thông tin chi tiết của bạn.
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652