|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối RF SMA | mạ: | thụ động |
|---|---|---|---|
| Giới tính: | Nữ giới | Trở kháng: | 50Ω |
| Tính thường xuyên: | DC~18GHz | Độ bền: | 500 chu kỳ |
| Ứng dụng: | Hàng không vũ trụ | Vật liệu: | Thau |
| Màu sắc: | Bạc | Điện áp làm việc: | 335V r.m.s ở mực nước biển |
| Làm nổi bật: | Bộ kết nối RF 50Ω SMA,đầu nối SMA thép không gỉ,Đầu nối RF sma 18GHz |
||
1. SMA RF kết nối là chất lượng cao và kết hợp nhanh bằng cách chỉ cần vít hai kết nối với nhau, không cần hàn hoặc crimping.
2Các đầu nối điện SMA được sử dụng rộng rãi cho lò vi sóng, ăng-ten và thiết bị thử nghiệm v.v.
3Kết nối RF SMA là kết nối đồng trục RF nối dây với kích thước nhỏ, chống rung và tần số rộng lên đến 18 GHz (các kết nối RF SMA của chúng tôi có thể là 20 GHz).
4Các đầu nối RF.SMA có sẵn trong kết nối nhanh, nhấn vào hoặc giao diện tiêu chuẩn, trực tiếp, phiên bản 90 độ, cũng như cấu hình bảng ngăn chắn hoặc 4 lỗ.
![]()
Chi tiết:
| Giao diện theo | IEC60169-15 |
| Kháng trở | 50Ω |
| Phạm vi tần số | DC đến 18GHz |
| Mất tích nhập | ≤0,30dB |
| VSWR | ≤1.3 |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 5000MΩ |
| Phản kháng trung tâm liên lạc | ≤3mΩ |
| Chống tiếp xúc bên ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Phạm vi nhiệt độ | -65-+165°C |
| Đèn điện đệm | PTFE |
Ứng dụng:
* Hàng không vũ trụ
* băng thông rộng
* Thiết bị
* ăng-ten mảng pha
* Truyền thông
* Kết nối giữa các máy bay
* Trạm cơ sở
* Truyền thông di động
* Các cơ sở ngoài trời
* Radar, lò vi sóng
Danh mục sản phẩm:
| Bộ điều hợp RF |
| Bộ kết nối RF SMA |
| SSMP RF Connector |
| Bộ kết nối RF TNC |
| N Type RF Connector |
| MCX/MMCX RF Connector |
| Máy kết nối sóng milimet (mm, 2.92mm) |
| Các bộ sưu tập cáp RF |
| Hướng dẫn sóng đến bộ điều chỉnh đồng trục |
| Các niêm phong hermetic thủy tinh-kim loại |
| Bộ kết nối dòng J30J |
| Các khớp quay vi sóng |
Chi tiết hơn:
![]()
![]()
Kích thước giao diện:
![]()
Sản phẩm tương tự:
1. Hermetically kín nữ SMA RF kết nối
![]()
| Mô hình số. | Lưu ý |
| SMA ((M) -KFD | Chất lỏng |
2.SMA Bulkhead Threaded Mount Male RF Connectors
![]()
| Mô hình số. | Lưu ý |
| SMA-JYDG | Nhà thép không gỉ |
Lưu ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loạiBộ kết nối SMA, nếu đầu nối bạn đang sử dụng không được tìm thấy, vui lòng liên hệ với chúng tôi với chi tiết của bạn.
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652