|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối đồng trục SMA RF | mạ: | Vàng mạ |
|---|---|---|---|
| Giới tính: | Nữ giới | Trở kháng: | 50Ω |
| Tính thường xuyên: | DC~18GHz | Độ bền: | 500 chu kỳ |
| Ứng dụng: | Hàng không vũ trụ | Người mẫu: | SMA-KFD622 |
| Làm nổi bật: | Bộ kết nối gắn sườn SMA nữ,đầu nối SMA bọc vàng bằng đồng,2 lỗ kết nối micro-strip SMA |
||
1. Đầu nối RF SMA có sẵn loại kết nối nhanh, nhấn hoặc giao diện tiêu chuẩn, loại thẳng, loại 90 độ, cũng như cấu hình mặt bích hoặc 4 lỗ.
2. Đầu nối RF SMA có chất lượng cao và kết hợp nhanh chóng bằng cách chỉ cần vặn hai đầu nối lại với nhau, không cần hàn hoặc bấm.
3. Đầu nối điện SMA được sử dụng rộng rãi cho thiết bị vi sóng, ăng-ten và thiết bị kiểm tra, v.v.
4. Đầu nối RF SMA là đầu nối đồng trục RF ghép ren với kích thước thu nhỏ, chống rung và dải tần rộng lên đến 18 GHz (Đầu nối RF SMA của chúng tôi có thể lên đến 20 GHz).
![]()
Thông số kỹ thuật:
| Giao diện theo | IEC60169-15 |
| Trở kháng | 50Ω |
| Dải tần số | DC đến 18GHz |
| Suy hao chèn | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.2(DC-6GHz) |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ |
| Điện trở tiếp xúc trung tâm | ≤3mΩ |
| Điện trở tiếp xúc ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ ghép nối | ≥500 |
| Dải nhiệt độ | -65-+165℃ |
| Chất điện môi | PTFE |
Chi tiết hơn:
![]()
Ứng dụng:
* Hàng không vũ trụ
* Băng thông rộng
* Thiết bị đo đạc
* Ăng-ten mảng pha
* Viễn thông
* Kết nối bảng với bảng
* Trạm gốc
* Truyền thông di động
* Cơ sở ngoài trời
* Radar, vi sóng
LƯU Ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loạiĐầu nối SMA RF, nếu không tìm thấy đầu nối bạn đang sử dụng, vui lòng liên hệ với chúng tôi với thông tin chi tiết của bạn.
Sản phẩm tương tự:
Đầu nối SMA RF bằng đồng 50 Ohm cái mặt bích
![]()
| Mã sản phẩm | L | L1 | L2 | D | D1 | D2 | Ghi chú |
| SMA-KFD217a | 4 | 7 | 6 | 1.3 | 4.1 | 2.2 | |
| SMA-KFD746 | 0 | 1.1 | 5.7 | 1.3 | 0 | 2.6 | |
| SMA-KFD1197 | 4 | 4.5 | 5.7 | 1 | 4.1 | 2.6 | |
| SMA-KFD1304 | 0 | 1 | 5.7 | 0.8 | 0 | 2.2 | |
| SMA-KFD1401 | 3.3 | 5 | 5.7 | 1.3 | 4.1 | 2.6 |
2. Đầu nối SMA cái góc vuông gắn bảng PCB hàn
![]()
| Mã sản phẩm | L | L1 | Ghi chú |
| SMA-KWHD | 13.5 | 3.9 | |
| SMA-KWHD9 | 11.5 | 1.9 | |
| SMA-KWHD11 | 15.6 | 6 |
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652