|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Đầu nối đồng trục SMA RF | mạ: | Vàng mạ |
|---|---|---|---|
| Giới tính: | Nữ giới | Trở kháng: | 50Ω |
| Tính thường xuyên: | DC~18GHz | Độ bền: | 500 chu kỳ |
| Ứng dụng: | Giao tiếp | Vật liệu: | Thau |
| Làm nổi bật: | Bộ kết nối nữ SMA bọc vàng,Máy kết nối cáp đồng trục bằng đồng,Bộ kết nối SMA RF để truyền thông |
||
1. Đầu nối RF SMA có sẵn loại kết nối nhanh, đẩy vào hoặc giao diện tiêu chuẩn, phiên bản thẳng, 90 độ, cũng như cấu hình gắn vách hoặc bảng 4 lỗ.
2. Đầu nối RF SMA có chất lượng cao và kết hợp nhanh chóng bằng cách chỉ cần vặn hai đầu nối lại với nhau, không cần hàn hoặc bấm.
3. Đầu nối điện SMA được sử dụng rộng rãi cho lò vi sóng, ăng-ten và thiết bị kiểm tra, v.v.
4. Đầu nối RF SMA là đầu nối đồng trục RF khớp ren với kích thước thu nhỏ, chống rung và dải tần rộng lên đến 18 GHz (Đầu nối RF SMA của chúng tôi có thể đạt 20 GHz).
![]()
Thông số kỹ thuật:
| Giao diện theo | IEC60169-15 |
| Trở kháng | 50Ω |
| Dải tần số | DC đến 18GHz |
| Suy hao chèn | ≤0.30dB |
| VSWR | ≤1.2(DC-6GHz) |
| Điện trở cách điện | ≥5000MΩ |
| Điện trở tiếp xúc trung tâm | ≤3mΩ |
| Điện trở tiếp xúc ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ kết nối | ≥500 |
| Phạm vi nhiệt độ | -65-+165℃ |
| Chất điện môi | PTFE |
Ứng dụng:
* Ăng-ten mảng pha
* Viễn thông
* Kết nối bảng với bảng
* Trạm gốc
* Truyền thông di động
* Cơ sở ngoài trời
* Radar, lò vi sóng
Chi tiết hơn vềĐầu nối cáp đồng trục bằng đồng thau mạ vàng SMA Female cho truyền thông:
![]()
Sản phẩm liên quan:
![]()
LƯU Ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loạiĐầu nối SMA, nếu không tìm thấy đầu nối bạn đang sử dụng, vui lòng liên hệ với chúng tôi với thông tin chi tiết của bạn.
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652