|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Bộ chuyển đổi đồng trục SMA RF | mạ: | Mạ vàng/Mạ niken |
|---|---|---|---|
| Trở kháng: | 50Ω | Giấy chứng nhận: | CE ROHS |
| Điện môi: | PTFE | Người mẫu: | SMA-KK1 |
| Làm nổi bật: | Đá mạ SMA phụ nữ adapter,50 Ohm SMA RF kết nối,Đường SMA phụ nữ để phụ nữ adapter |
||
Gói vàng RF Adapter thẳng 50Ohm SMA nữ đến SMA nữ
TYPE SMA là một loại kết nối đồng trục RF được áp dụng rộng rãi, với sự ghép nối sợi nhỏ. Khả năng cản là 50 ohm.Hiệu suất tuyệt vờiChúng được sử dụng để kết nối với cáp RF hoặc đường dây vi sóng trong mạch RF của hệ thống WLAN, chương trình điều khiển, thiết bị vi sóng và hệ thống truyền thông kỹ thuật số.Tần số có thể lên đến 18GHz bằng cách sử dụng cáp bán cứng hoặc cáp bán mềm.
Đặc điểm:
1Các đầu nối RF SMA có sẵn trong kết nối nhanh, nhấn vào hoặc giao diện tiêu chuẩn, thẳng, phiên bản 90 độ, cũng như cấu hình bảng ngăn chắn hoặc 4 lỗ.
2. SMA RF kết nối là chất lượng cao và kết hợp nhanh bằng cách chỉ cần vít hai kết nối với nhau, không cần hàn hoặc crimping.
3. Các kết nối điện SMA được sử dụng rộng rãi cho lò vi sóng, ăng-ten và thiết bị thử nghiệm v.v.
4Kết nối RF SMA là kết nối đồng trục RF nối dây với kích thước nhỏ, chống rung và tần số rộng lên đến 18 GHz (các kết nối RF SMA của chúng tôi có thể là 20 GHz).
![]()
Chi tiết:
| Giao diện | IEC60169-15 |
| Kháng trở | 50Ω |
| Phạm vi tần số | DC đến 18GHz |
| Mất tích nhập | ≤0,30dB |
| VSWR | ≤1,2 ((DC-6GHz) |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 5000MΩ |
| Phản kháng trung tâm liên lạc | ≤3mΩ |
| Chống tiếp xúc bên ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Phạm vi nhiệt độ | -65-+165°C |
| Đèn điện đệm | PTFE |
Sơ vẽ chi tiết
![]()
Ứng dụng:
* Mạng lưới
* Satcom
* Máy tính / LAN
* Thiết bị
* Trạm cơ sở
* Truyền thông di động
* Các cơ sở ngoài trời
Danh mục sản phẩm:
| Bộ điều hợp RF |
| Các bộ sưu tập cáp RF |
| Các niêm phong hermetic thủy tinh-kim loại |
| Bộ kết nối dòng J30J |
| Các khớp quay vi sóng |
| Hướng dẫn sóng đến bộ điều chỉnh đồng trục |
| Bộ kết nối RF SMA/SSMA |
| Bộ kết nối RF SMP/SSMP |
| MCX/MMCX RF Connector |
| Bộ kết nối RF TNC |
| N Type RF Connector |
| Bộ kết nối RF BNCCác bộ kết nối sóng milimét (2.4mm, 2.92mm) |
Lưu ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loạiAdapter,nếu các kết nối bạn đang sử dụng không được tìm thấy, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi với chi tiết của bạnLs..
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652