|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Bộ chuyển đổi đồng trục SMA RF | mạ: | Mạ vàng/Mạ niken |
|---|---|---|---|
| Trở kháng: | 50Ω | Giấy chứng nhận: | CE ROHS |
| Điện môi: | PTFE | Người mẫu: | SMA-JJ |
| Làm nổi bật: | Bộ điều hợp RF SMA nam 50 Ohm,đầu nối đồng trục SMA bằng đồng,Bộ chuyển đổi RF nam sang nam |
||
50 Ohm Brass RF Adapter SMA Đường thẳng nam đến nam kết nối đồng trục
Dòng SMA là một loại kết nối đồng trục RF tần số cao, với đặc điểm khối lượng nhỏ, băng thông tốt, đặc điểm điện cao hơn.Nó là các đầu nối đồng trục RF được sử dụng rộng rãi nhất trong các lĩnh vực khác nhau của truyền thông vi sóng và thiết bị đo vi sóngCác kết nối hiệu suất cao phát triển bởi công ty chúng tôi có thể đạt đến 20GHz.
Đặc điểm:
1Các đầu nối RF SMA có sẵn trong kết nối nhanh, nhấn vào hoặc giao diện tiêu chuẩn, thẳng, phiên bản 90 độ, cũng như cấu hình bảng ngăn chắn hoặc 4 lỗ.
2. SMA RF kết nối là chất lượng cao và kết hợp nhanh bằng cách chỉ cần vít hai kết nối với nhau, không cần hàn hoặc crimping.
3. Các kết nối điện SMA được sử dụng rộng rãi cho lò vi sóng, ăng-ten và thiết bị thử nghiệm v.v.
4Kết nối RF SMA là kết nối đồng trục RF nối dây với kích thước nhỏ, chống rung và tần số rộng lên đến 18 GHz (các kết nối RF SMA của chúng tôi có thể là 20 GHz).
![]()
Chi tiết:
| Giao diện theo | IEC60169-15 |
| Kháng trở | 50Ω |
| Phạm vi tần số | DC đến 18GHz |
| Mất tích nhập | ≤0,30dB |
| VSWR | ≤1,2 ((DC-6GHz) |
| Kháng cách nhiệt | ≥ 5000MΩ |
| Phản kháng trung tâm liên lạc | ≤3mΩ |
| Chống tiếp xúc bên ngoài | ≤2mΩ |
| Chu kỳ giao phối | ≥ 500 |
| Phạm vi nhiệt độ | -65-+165°C |
| Đèn điện đệm | PTFE |
Sơ vẽ chi tiết
![]()
Ứng dụng:
* Mạng lưới
* Satcom
* Máy tính / LAN
* Máy tính / LAN
* Truyền thông di động
* Radar, lò vi sóng
* Truyền thông
* Thiết bị
* Ô tô
* Thăng đường kết nối
* Cơ sở cơ bản
* Hệ thống vô tuyến, TV
Danh mục sản phẩm:
| Bộ điều hợp RF |
| Hướng dẫn sóng đến bộ điều chỉnh đồng trục |
| Các niêm phong hermetic thủy tinh-kim loại |
| Bộ kết nối dòng J30J |
| Các khớp quay vi sóng |
| Các bộ sưu tập cáp RF |
| Bộ kết nối RF SMA/SSMA |
| Bộ kết nối RF SMP/SSMP |
| MCX/MMCX RF Connector |
| Bộ kết nối RF TNC |
| N Type RF Connector |
| Bộ kết nối RF BNCCác bộ kết nối sóng milimét (2.4mm, 2.92mm) |
Lưu ý:
Chúng tôi có hơn 10.000 loạiAdapter,nếu các kết nối bạn đang sử dụng không được tìm thấy, xin vui lòng liên hệ với chúng tôi với chi tiết của bạnLs..
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652