|
|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Thủy tinh đến hải cẩu Hermetic | mạ: | Vàng mạ |
|---|---|---|---|
| Trở kháng: | 50Ω RF DC hoặc loại khác | Giấy chứng nhận: | ROHS ISO-9001-2015 |
| Ghim: | Đơn, nhiều chân | Vật liệu: | Kovar 4J29 |
| Thủy tinh: | 7052.7070, DM308 | Ẩn dật: | <1.01325 x 10E-08 std.cc/s |
| Làm nổi bật: | Các kết nối niêm phong kim loại bằng thủy tinh hermetic,RF feedthrough multi pin headers,kết nối RF niêm phong bằng kim loại thủy tinh |
||
Kín khí Thủy tinh với kim loại Đầu nối RF/DC /Đầu nối đa chân /Đầu nối còn được gọi là Vật liệu cách điện thủy tinh. Chúng chủ yếu được sử dụng để truyền tín hiệu vi sóng, tín hiệu nguồn và tín hiệu điều khiển giữa các mô-đun và mô-đun, mô-đun và các thành phần có yêu cầu niêm phong khí. Chúng là một trong những thành phần quan trọng nhất trong các thành phần niêm phong.
Thủy tinh có hằng số điện môi thấp và tổn thất điện môi thấp được sử dụng làm vật liệu cách điện và hỗ trợ. Vỏ và dây dẫn được làm từ Kovar 4J29 được thiêu kết ở nhiệt độ cao, và bề mặt được mạ vàng. Dây dẫn trung tâm có nhiều kiểu đầu cuối khác nhau như hàn dây vàng, hàn và ghép nối, v.v. Vật liệu cách điện thủy tinh nhỏ, nhẹ, kín khí, độ tin cậy cao và đã được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất điện tử trong những năm gần đây.
Catalog-Kín khí thủy tinh với kim loại.pdf
![]()
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Kín khí thủy tinh với kim loại |
| Trở kháng | 50Ω RF DC hoặc khác |
| Loại | 1-9 chân |
| Hàng | 1-3 hàng |
| Mạ | Mạ vàng, ASTM B488-01, Loại III, Mã A, Lớp 1.25 (Tối thiểu 50μ In) trên Niken, Tối thiểu 100μ In |
| Vật liệu vỏ và chân | Kovar 4J29 |
| Tùy chọn đầu chân | Phẳng, Xỏ, Đầu đinh, Bo tròn, Cắt thẳng, Góc, Tùy chỉnh |
|
Vật liệu thủy tinh
Màu thủy tinh
|
Loại 7050 hoặc 7070 hoặc DM308
Xanh lá cây hoặc Trắng
|
| Dải tần số | DC~50 GHz |
| VSWR | ≤1.2 |
| Điện áp chịu đựng | ≥300V |
|
Độ kín khí Tốc độ rò rỉ |
< 1.01325 X 10-3 Pa*cm3/s |
| Điện trở cách điện | ≥2000MΩ cho chân đơn, ≥1000MΩ cho đa chân, |
| Nhiệt độ hoạt động | -65℃~+260℃ |
Đặc điểm:
-Chất lượng ổn định và độ tin cậy cao
-Kích thước nhỏ
-Nhẹ
-Kín khí
-Chân: Hàn dây vàng, hàn và ghép nối để lựa chọn
Ứng dụng:
Phạm vi ứng dụng rộng rãi của các gói điện tử, vệ tinh, radar và các lĩnh vực khác trong hàng không, vũ trụ và ô tô. Nó có thể được sử dụng với các sản phẩm SMA, sóng milimet.
Hình ảnh chi tiết
![]()
![]()
Danh sách sản phẩm:
| Đầu nối RF đơn chân 50Ω Dòng JM | Lựa chọn hàn ghép nối và hàn dây |
| Đầu nối RF đơn chân 50Ω Dòng JM tiêu chuẩn | Lựa chọn hàn ghép nối và hàn dây |
| Đầu nối RF đơn chân 50Ω Dòng JM không tiêu chuẩn | Lựa chọn hàn ghép nối và hàn dây |
| Đầu nối DC đơn chân Dòng JK | Lựa chọn hàn và hàn dây |
| Đầu nối DC đơn chân Dòng JK tiêu chuẩn | Lựa chọn hàn và hàn dây |
| Đầu nối DC đơn chân Dòng JK không tiêu chuẩn | Lựa chọn hàn và hàn đầu đinh |
|
Đầu nối đa chân Dòng JMC
|
1-9 chân với 1-3 hàng để lựa chọn |
| Kích thước tùy chỉnh |
Phạm vi rộng |
![]()
LƯU Ý:
Chúng tôi có hơn 100.000 loại Đầu nối kín khí thủy tinh với kim loại, nếu đầu nối bạn đang sử dụng không tìm thấy, vui lòng liên hệ với chúng tôi với thông tin chi tiết của bạn.
Optimal Hermetic Seals-ELT.pdf
(Vui lòng nhấp để tải xuống)
![]()
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652