|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| mạ: | Vàng mạ | Ghim: | 9 chân |
|---|---|---|---|
| Chất liệu pin: | Kovar 4J29 | Chất liệu kính: | 7052.7070, DM308 |
| Ẩn dật: | <1.01325 x 10E-08 std.cc/s | Giấy chứng nhận: | ROHS ISO-9001-2015 |
| bưu kiện: | Tiêu đề đa pin | sự phụ thuộc: | DC |
| Hàng hiệu: | ELT(Elite) | ODM: | có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn |
| Làm nổi bật: | Exception : INVALID_FETCH - getIP() ERROR,Hermetic 9 Pin Header Connector,DC Feedthru 9 pin header |
||
Thông số kỹ thuật của JMC-1628-JH:
| Tên sản phẩm | Đầu nối đa chân kín khí |
| Trở kháng | DC |
| Loại | 9 chân |
| Hàng | 1 hàng |
| Màu sắc | Mạ vàng |
| Vật liệu vỏ và chân | Kovar 4J29 |
|
Vật liệu thủy tinh
Màu kính
|
Loại 7050 hoặc 7070 hoặc DM308
Xanh lá cây hoặc Trắng
|
| Dải tần số | / |
| VSWR | / |
| Điện áp chịu đựng | ≥100V |
|
Độ kín khí Tốc độ rò rỉ |
< 1.01325 X 10-3 Pa*cm3/s < 1X 10-9 mbar*l/s < 1 x 10-9 ccHe/giây @ 1 atm |
| Điện trở cách điện | ≥1000MΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -55℃~+125℃ |
Giới thiệu
Đầu nối kín khí RF/DC bằng thủy tinh và kim loại /Đầu nối đa chân /Đầu nối còn được gọi là Vật liệu cách điện thủy tinh. Chúng chủ yếu được sử dụng để truyền tín hiệu vi sóng, tín hiệu nguồn và tín hiệu điều khiển giữa các mô-đun và mô-đun, mô-đun và các thành phần có yêu cầu niêm phong khí. Chúng là một trong những thành phần quan trọng nhất trong các thành phần niêm phong.
Thủy tinh có hằng số điện môi thấp và tổn hao điện môi thấp được sử dụng làm vật liệu cách điện và hỗ trợ. Vỏ và dây dẫn được làm từ hợp kim Kovar được thiêu kết ở nhiệt độ cao, và bề mặt được mạ vàng. Dây dẫn trung tâm có nhiều kiểu kết nối như hàn dây vàng, hàn và ghép nối, v.v. Vật liệu cách điện thủy tinh có kích thước nhỏ, trọng lượng nhẹ, kín khí, độ tin cậy cao và đã được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất điện tử trong những năm gần đây.
![]()
Đặc điểm:
-Kích thước nhỏ
-Trọng lượng nhẹ
-Kín khí
dung sai nghiêm ngặtChất lượng ổn định và độ tin cậy cao
-Dây dẫn bên trong: Tùy chọn phương pháp hàn dây vàng, hàn và ghép nối
Ứng dụng:
Phạm vi ứng dụng rộng rãi trong các gói điện tử, vệ tinh, radar và các lĩnh vực khác trong
-Giao hàng nhanh cho các sản phẩm tùy chỉnh
| Danh sách sản phẩm: | Đầu nối RF đơn chân 50Ω Dòng JM Không tiêu chuẩn |
| Tùy chọn hàn ghép nối và hàn dây | Đầu nối RF đơn chân 50Ω Dòng JM Không tiêu chuẩn |
| Tùy chọn hàn ghép nối và hàn dây | Đầu nối RF đơn chân 50Ω Dòng JM Không tiêu chuẩn |
| Tùy chọn hàn ghép nối và hàn dây | Đầu nối DC đơn chân Dòng JK Tiêu chuẩn |
| Tùy chọn hàn và hàn dây | Đầu nối DC đơn chân Dòng JK Tiêu chuẩn |
| Tùy chọn hàn và hàn dây | Đầu nối DC đơn chân Dòng JK Không tiêu chuẩn |
|
Tùy chọn hàn và hàn đầu đinh
|
Đầu nối đa chân Dòng JMC |
| Tùy chọn 1-9 chân với 1-3 hàng |
Kích thước tùy chỉnh |
![]()
Phạm vi rộng
LƯU Ý:Chúng tôi có hơn 100.000 loại Đầu nối kín khí thủy tinh và kim loại,
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652