|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| mạ: | Vàng mạ | Giấy chứng nhận: | ROHS ISO-9001-2015 |
|---|---|---|---|
| Vật liệu: | Kovar 4J29 | Ghim: | Pin đơn |
| Thủy tinh: | 7052.7070, DM308 | Ẩn dật: | <1.01325 x 10E-08 std.cc/s |
| bưu kiện: | Thủy tinh đến hải cẩu kim loại | Hình dạng: | Kính thiêu kết với con dấu kim loại Kovar |
| Hàng hiệu: | ELT(Elite) | Kích cỡ: | có thể được tùy chỉnh theo yêu cầu của bạn |
| Làm nổi bật: | Đầu cắm chân đơn RF 50Ohm,Đầu cắm chân đơn RF kín,Con dấu từ thủy tinh đến kim loại 50Ohm |
||
Thông số kỹ thuật của JM2815-14-JHH:
| Tên sản phẩm | Đầu nối Hermetic Glass to Metal Seals |
| Trở kháng | RF 50 Ohm |
| Loại | 1 chân |
| Hàng | 1 hàng |
| Màu sắc | Mạ vàng |
| Vật liệu vỏ và chân | Kovar 4J29 |
|
Vật liệu thủy tinh
Màu thủy tinh
|
Loại 7050 hoặc 7070 hoặc DM308
Xanh lá hoặc Trắng
|
| Dải tần số | DC-18GHz |
| VSWR | 1.35 |
| Điện áp chịu đựng | ≥500V |
|
Độ kín khí Tốc độ rò rỉ |
< 1.01325 X 10-3 Pa*cm3/s |
| Điện trở cách điện | ≥2000MΩ |
| Nhiệt độ hoạt động | -65°C~+260°C |
Đặc điểm:
-Kích thước nhỏ
-Trọng lượng nhẹ
-Kín khí
-Chất lượng ổn định và độ tin cậy cao
-Dẫn điện bên trong: Liên kết dây vàng, hàn và phương pháp kết nối tùy chọn
Ứng dụng:
Phạm vi ứng dụng rộng rãi trong các gói điện tử, vệ tinh, radar và các lĩnh vực hàng không vũ trụ, hàng không và ô tô. Nó có thể được sử dụng với các sản phẩm SMA, sóng milimet.
Hình ảnh chi tiết (mm) của JM2815-14-JHH
![]()
![]()
Catalog-Đầu nối Hermetic Glass-to-Metal.pdf
Đầu nối RF/DC Hermetic Glass to Metal Seals /Đầu nối nhiều chân /Đầu nối còn được gọi là Vật liệu cách điện thủy tinh. Chúng chủ yếu được sử dụng để truyền tín hiệu vi sóng, tín hiệu công suất và tín hiệu điều khiển giữa các mô-đun và mô-đun, mô-đun và các thành phần có yêu cầu niêm phong khí. Chúng là một trong những thành phần quan trọng nhất trong các thành phần niêm phong.
Thủy tinh có hằng số điện môi thấp và tổn hao điện môi thấp được sử dụng làm vật liệu cách điện và hỗ trợ. Vỏ và dây dẫn được làm bằng hợp kim Kovar được thiêu kết ở nhiệt độ cao, và bề mặt được mạ vàng. Dây dẫn trung tâm có nhiều kiểu kết nối khác nhau như liên kết dây vàng, hàn và kết nối, v.v. Vật liệu cách điện thủy tinh có kích thước nhỏ, trọng lượng nhẹ, kín khí, độ tin cậy cao và đã được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất điện tử trong những năm gần đây.
![]()
Danh sách sản phẩm:
| Đầu nối RF một chân 50Ω JM Series | Tùy chọn hàn, kết nối và liên kết |
| Đầu nối RF một chân 50Ω JM Standard Series | Tùy chọn hàn, kết nối và liên kết |
| Đầu nối RF một chân 50Ω JM Non-Standard Series | Tùy chọn hàn, kết nối và liên kết |
| Đầu nối DC một chân JK Series | Tùy chọn hàn và liên kết |
| Đầu nối DC một chân JK Standard Series | Tùy chọn hàn và liên kết |
| Đầu nối DC một chân JK Non-Standard Series | Tùy chọn hàn và liên kết đầu Nail Head |
|
Đầu nối nhiều chân JMC Series
|
1-9 chân với 1-3 hàng tùy chọn |
| Kích thước tùy chỉnh |
Phạm vi rộng |
LƯU Ý:
Chúng tôi có hơn 100.000 loại Đầu nối Hermetic Glass To Metal Seal, nếu đầu nối bạn đang tìm kiếm không có trong danh sách, vui lòng liên hệ với chúng tôi với thông tin chi tiết của bạn.
![]()
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652