|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Thủy tinh đến hải cẩu Hermetic | mạ: | Vàng mạ |
|---|---|---|---|
| Trở kháng: | 50Ω RF DC hoặc loại khác | Giấy chứng nhận: | ROHS ISO-9001-2015 |
| Ghim: | đơn | Vật liệu: | Kovar 4J29 |
| Thủy tinh: | 7052,7070 | Ẩn dật: | <1.01325 x 10E-08 std.cc/s |
| Làm nổi bật: | Kovar 4Jj29 RF hermetic feedthroughs,Các kết nối niêm phong thủy và kim loại JM-2016C,thông tin phản hồi RF hermetic với bảo hành |
||
Niêm phong thủy tinh với kim loại kín khí RF/DC /Đầu nối đa chân /Đầu nối còn được gọi là Vật liệu cách điện thủy tinh. Chúng chủ yếu được sử dụng để truyền tín hiệu vi sóng, tín hiệu nguồn và tín hiệu điều khiển giữa các mô-đun và mô-đun, mô-đun và các thành phần có yêu cầu niêm phong khí. Chúng là một trong những thành phần quan trọng nhất trong các thành phần niêm phong.
Sử dụng thủy tinh có hằng số điện môi thấp và tổn hao điện môi thấp làm vật liệu cách điện và hỗ trợ. Vỏ và dây dẫn được làm từ Hợp kim Kovar được thiêu kết ở nhiệt độ cao, và bề mặt được mạ vàng. Dây dẫn trung tâm có nhiều kiểu đầu nối khác nhau như hàn dây vàng, hàn và ghép nối, v.v. Vật liệu cách điện thủy tinh nhỏ, nhẹ, kín khí, độ tin cậy cao và đã được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất điện tử trong những năm gần đây.
![]()
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Niêm phong thủy tinh với kim loại kín khí |
| Trở kháng | 50Ω RF DC hoặc khác |
| Loại | 1 chân |
| Hàng | 1 hàng |
| Màu sắc | Mạ vàng |
| Vật liệu vỏ và chân | Kovar 4J29 |
|
Vật liệu thủy tinh
Màu thủy tinh
|
Loại 7050 hoặc 7070
Xanh lá cây hoặc trắng
|
| Dải tần số | DC~50 GHz |
| VSWR | ≤1.2 |
| Điện áp chịu đựng | ≥300V |
|
Độ kín khí Tốc độ rò rỉ |
< 1.01325 X 10-3 Pa*cm3/s |
| Điện trở cách điện | ≥2000MΩ cho chân đơn, ≥1000MΩ cho đa chân, |
| Nhiệt độ hoạt động | -65℃~+260℃ |
Đặc điểm:
-Kích thước nhỏ
-Nhẹ
-Kín khí
-Chất lượng ổn định và độ tin cậy cao
-Dây dẫn bên trong: Tùy chọn phương pháp hàn dây vàng, hàn và ghép nối
Ứng dụng:
Phạm vi ứng dụng rộng rãi của các gói điện tử, vệ tinh, radar và các lĩnh vực khác trong hàng không, vũ trụ và ô tô. Nó có thể được sử dụng với SMA, các sản phẩm sóng milimet.
Hình ảnh chi tiết
![]()
Danh sách sản phẩm: Catalog-Glass-to-Metal Hermetic Seals.pdf
| 50Ω RF một chân dòng JM | Tùy chọn hàn, ghép nối và hàn dây |
| 50Ω RF một chân dòng JM tiêu chuẩn | Tùy chọn hàn, ghép nối và hàn dây |
| 50Ω RF một chân dòng JM không tiêu chuẩn | Tùy chọn hàn, ghép nối và hàn dây |
| DC một chân dòng JK | Tùy chọn hàn và hàn dây |
| DC một chân dòng JK tiêu chuẩn | Tùy chọn hàn và hàn dây |
| DC một chân dòng JK không tiêu chuẩn | Tùy chọn hàn và hàn đầu đinh |
|
Đầu nối đa chân dòng JMC
|
1-9 chân với 1-3 hàng tùy chọn |
| Kích thước tùy chỉnh |
Phạm vi rộng |
LƯU Ý:
Chúng tôi có hơn 100.000 loại Đầu nối kín khí thủy tinh với kim loại, nếu đầu nối bạn đang sử dụng không tìm thấy, vui lòng liên hệ với chúng tôi với thông tin chi tiết của bạn.
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652