|
|
|
|
|
Thông tin chi tiết sản phẩm:
Thanh toán:
|
| Tên sản phẩm: | Thủy tinh đến hải cẩu Hermetic | Trở kháng: | 50Ω RF |
|---|---|---|---|
| mạ: | Vàng mạ | Ghim: | đơn |
| Chất liệu pin: | Kovar 4J29 | Thủy tinh: | 7052,7070, |
| Giấy chứng nhận: | ROHS ISO-9001-2015 | Ẩn dật: | <1.01325 x 10E-08 std.cc/s |
| Làm nổi bật: | Kết nối thông qua RF hermetic 50Ω,kết nối niêm phong kính nhẹ với kim loại,độ tin cậy cao niêm phong feedthrough JM4018 |
||
Mối hàn thủy tinh-kim loại kín khí RF/DC /Đầu nối đa chân /Đầu nối còn được gọi là Vật liệu cách điện thủy tinh, Vòng đệm thủy tinh. Chúng chủ yếu được sử dụng để truyền tín hiệu vi sóng, tín hiệu nguồn và tín hiệu điều khiển giữa các mô-đun với nhau, giữa các mô-đun và các bộ phận có yêu cầu niêm phong khí. Chúng là một trong những thành phần quan trọng nhất trong các bộ phận niêm phong.
Thủy tinh có hằng số điện môi thấp và tổn hao điện môi thấp được sử dụng làm vật liệu cách điện và hỗ trợ. Vỏ và dây dẫn được làm từ Hợp kim Kovar 4j29 được thiêu kết ở nhiệt độ cao, và bề mặt được mạ vàng. Dây dẫn trung tâm có nhiều kiểu đầu nối khác nhau như hàn dây vàng, hàn và ghép nối, v.v.Vật liệu cách điện thủy tinh nhỏ, nhẹ, kín khí, độ tin cậy cao và đã được sử dụng rộng rãi trong các ngành công nghiệp sản xuất điện tử trong những năm gần đây.
Thông số kỹ thuật:
| Tên sản phẩm | Mối hàn thủy tinh-kim loại kín khí |
| Trở kháng | 50Ω RF DC hoặc khác |
| Loại | 1 chân |
| Hàng | 1 hàng |
| Màu sắc | Mạ vàng |
| Vật liệu vỏ và chân | Kovar 4J29 |
|
Vật liệu thủy tinh
Màu thủy tinh
|
Loại 7050 hoặc 7070
Xanh lá cây hoặc trắng
|
| Dải tần số | DC~50 GHz |
| VSWR | ≤1.2 |
| Điện áp chịu đựng | ≥300V |
|
Độ kín khí Tốc độ rò rỉ |
< 1.01325 X 10-3 Pa*cm3/s < 1X 10-9 mbar*l/s < 1 x 10-9 ccHe/giây @ 1 atm |
| Điện trở cách điện | ≥2000MΩ cho một chân, ≥1000MΩ cho nhiều chân, |
| Nhiệt độ hoạt động | -65℃~+260℃ |
Bản vẽ phác thảo và hình ảnh của JM4018
![]()
| Số hiệu mẫu | A | B | C | d | D | Đầu nối |
| JM4018 | 1.8 | 7.6 | 9.5 | 0.5 | 4 | Hàn / Ghép nối |
![]()
Danh sách sản phẩm:
| Dòng JM RF 50Ω một chân | Lựa chọn hàn, ghép nối và hàn dây |
| Dòng JM RF 50Ω một chân tiêu chuẩn | Lựa chọn hàn, ghép nối và hàn dây |
| Dòng JM RF 50Ω một chân không tiêu chuẩn | Lựa chọn hàn, ghép nối và hàn dây |
| Dòng JK DC một chân | Lựa chọn hàn và hàn dây |
| Dòng JK DC một chân tiêu chuẩn | Lựa chọn hàn và hàn dây |
| Dòng JK DC một chân không tiêu chuẩn | Lựa chọn hàn và hàn dây đầu tròn |
|
Dòng JMC đầu nối đa chân
|
1-9 chân với 1-3 hàng tùy chọn |
| Kích thước tùy chỉnh |
Phạm vi rộng |
Đặc điểm:
- Kích thước nhỏ
- Trọng lượng nhẹ
- Kín khí
- Chất lượng ổn định và độ tin cậy cao
- Dây dẫn bên trong: Lựa chọn phương pháp hàn dây vàng, hàn và ghép nối
Ứng dụng:
Phạm vi ứng dụng rộng rãi trong các gói điện tử, vệ tinh, radar và các lĩnh vực hàng không vũ trụ, hàng không và ô tô. Có thể sử dụng với các sản phẩm SMA, sóng milimet.
LƯU Ý:
Chúng tôi có hơn 100.000 loại Đầu nối kín khí thủy tinh-kim loại, nếu đầu nối bạn đang sử dụng không tìm thấy, vui lòng liên hệ với chúng tôi với thông tin chi tiết của bạn.
Người liên hệ: Elite
Tel: +8613609167652